ตารางถ่ายทอดสด

18/04/2021
ซางัน โทสุ
11:00
จูบิโล อิวาตะ
18/04/2021
อันยัง
11:30
อันซาน มูกุงฮวา
18/04/2021
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
18/04/2021
ซูว็อน
12:00
อุลซัน
18/04/2021
นาโงย่า แกรมปัส
13:00
สากัน โตสู
18/04/2021
เซเรซโซ โอซากะ
13:00
อูราวะ เรดไดมอนส์
18/04/2021
ซิดนีย์ เอฟซี
13:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด
18/04/2021
ชุนนัม ดราก้อนส์
14:00
ซังจู ซังมู
18/04/2021
พระแสงเล็ก ส.โชคมีชัย
14:30
เพชรสังวาลย์ ส.สมานการ์เม้นท์
18/04/2021
เมืองฟ้าเล็ก ขุนศึกมวยไทย
14:30
เสือแบ็ค มวยไทยอะคาเดมี่
18/04/2021
แม็กนั่ม บางกอกอะไหล่ยนต์
14:30
เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์
18/04/2021
เพชรดำ เพชรเกียรติเพชร
14:30
มหามงคล ว.วังพรม
18/04/2021
เพชรสายชล ลูกมะขามหวาน
14:30
ธนูเพชร เกียรติชัชนันท์
18/04/2021
เก้าพยัคฆ์ ส.เดชะพันธ์
14:30
วันผู้ใหญ่ เกียรติวินัย
18/04/2021
ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์
14:30
ซ็องนัม
18/04/2021
กัมบะ โอซะกะ
15:00
ชิมิสุ เอส พัลส์
18/04/2021
Hang Yuen
15:00
Taichung Futuro
18/04/2021
Tainan City
15:00
Taipei Red Lions
18/04/2021
แมกอาเธอร์
15:10
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
18/04/2021
Austria Klagenfurt
15:30
GAK
18/04/2021
อูราล
16:00
รูบิน คาซาน
18/04/2021
Anthony McGill
16:00
Ricky Walden
18/04/2021
Yan Bingtao
16:00
Martin Gould
18/04/2021
Rapid Wien
16:30
Horn
18/04/2021
ฮหว่างอัญซาลาย
17:00
ฮานอย เอฟซี
18/04/2021
Brescia
17:00
Sassari
18/04/2021
Gaziantep
17:00
Bahcesehir Koleji
18/04/2021
เพิร์ธ กลอรี
17:15
เวลลิงตัน
18/04/2021
Estudiantes
17:15
Real Betis
18/04/2021
เอสคิเซเฮียร์สปอร์
17:30
บาลิเคเซอร์สปอร์
18/04/2021
เอซี มิลาน
17:30
เจนัว
18/04/2021
FC Arges
17:30
Politehnica Iasi
18/04/2021
สตอล เมียเลช
17:30
ซาเกลบี้ ลูบิน
18/04/2021
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
18:00
แซงต์ เอเตียน
18/04/2021
อินกอลสตาดท์
18:00
เม็พเพ่น
18/04/2021
ร็อตเธอร์แฮม
18:00
เบอร์มิงแฮม
18/04/2021
Arsenal-Tula
18:00
Tambov
18/04/2021
Dynamo Mn
18:00
Gomel
18/04/2021
Sigortam.net ITU
18:00
Bakirkoy
18/04/2021
สแตรนแรร์
18:15
ฮิเบอร์เนี่ยน
18/04/2021
เรเกนสบวร์ก
18:30
ไฮเดนไฮม์
18/04/2021
โบคุ่ม
18:30
ฮันโนเวอร์ 96
18/04/2021
ออสนาบรุค
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18/04/2021
เฟรเดอริเซีย
19:00
เฮลซิงเงอร์
18/04/2021
วอลฮอฟ
19:00
ลือเบกค์
18/04/2021
ฮอร์เซนส์
19:00
ลิงบี้
18/04/2021
พานาธิไนกอส
19:00
อาริส เอฟซี
18/04/2021
เรอัลโซซิเอดัด
19:00
เซบิยา
18/04/2021
โอซาซูนา
19:00
เอลเช่
18/04/2021
อัลบาเซเต้
19:00
มิรานเดส
18/04/2021
โลโกรนเยส
19:00
ราโยบาเยกาโน
18/04/2021
ซลิน
19:00
ไพรบราม
18/04/2021
เบอร์โน่
19:00
ปาร์ดูบีตเซ
18/04/2021
Tofas
19:15
Darussafaka
18/04/2021
ซาลซ์บูร์ก
19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
18/04/2021
อาร์เซนอล
19:30
ฟูแล่ม
18/04/2021
ยัง ไลอ้อนส์
19:30
บาเลสเตียร์ คัลซา
18/04/2021
Konyaspor
19:45
Kocaeli
18/04/2021
Kaisar
20:00
Atyrau
18/04/2021
ดีฌง
20:00
นีซ
18/04/2021
นีมส์
20:00
สตราสบูร์ก
18/04/2021
แร็งส์
20:00
เม็ตซ์
18/04/2021
อคิห์ซาร์
20:00
อัลตินอร์ดู
18/04/2021
อตาลันต้า
20:00
ยูเวนตุส
18/04/2021
ลาซีโอ
20:00
เบเนเวนโต้
18/04/2021
โบโลญญ่า
20:00
สเปเซีย กัลโช
18/04/2021
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น
20:00
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
18/04/2021
กาซีอันเตป บีบี
20:00
คาซิมปาซ่า
18/04/2021
วาร์นดอร์ฟ
20:00
ซันด์สวาลล์
18/04/2021
พล็อค
20:00
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
18/04/2021
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
20:00
คาลมาร์
18/04/2021
ฮัคเค่น
20:00
มัลโม่
18/04/2021
ออสเตอร์ซุนด์ส
20:00
โอเรโบร
18/04/2021
ดอร์ทมุนท์
20:30
แวร์เดอร์เบรเมิน
18/04/2021
Sochi
20:30
CSKA Moscow
18/04/2021
John Higgins
20:30
Tian Pengfei
18/04/2021
David Gilbert
20:30
Chris Wakelin
18/04/2021
โลซาน สปอร์ต
21:00
วาดุซ
18/04/2021
บาเซิล
21:00
เซอร์เวตต์
18/04/2021
ยัง บอยส์ เบิร์น
21:00
ลูกาโน
18/04/2021
เรนเจอส์
21:00
เซลติก
18/04/2021
โคเปนเฮเกน
21:00
นอร์ดเยลลันด์
18/04/2021
วิออน ซาลาเต โมราฟเซ
21:00
ซิลินา
18/04/2021
ฟามาลิเคา
21:00
ปอร์ติโมเนนเซ่
18/04/2021
สโลวาน ลิเบเรก
21:00
สลาเวีย ปราก
18/04/2021
เออีเค เอเธนส์
21:15
แอสเตราส
18/04/2021
แอตเลติโก้ มาดริด
21:15
เอย์บาร์
18/04/2021
อลาเบส
21:15
ฮูเอสก้า
18/04/2021
Petkim Spor
21:15
Turk Telekom
18/04/2021
Mamak Bld
21:30
Anadolu Basket
18/04/2021
Besiktas
21:30
Afyon Belediye
18/04/2021
ราปิด เวียนนา
22:00
สตวร์ม กราซ
18/04/2021
โคเบรซอล
22:00
ซานติเอโก วันเดอเรอร์
18/04/2021
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
เบิร์นลีย์
18/04/2021
Trieste
22:00
Pesaro
18/04/2021
Mornar Bar
22:00
Buducnost
18/04/2021
Baskonia
22:00
San Pablo Burgos
18/04/2021
Obradoiro CAB
22:00
Gran Canaria
18/04/2021
Cedevita Olimpija
22:00
Crvena zvezda mts
18/04/2021
บอร์กโดซ์
22:05
โมนาโก
18/04/2021
Cluj
22:30
Clinceni
18/04/2021
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
คราโคว
18/04/2021
ซิริอุส
22:30
ฮาล์มสตา
18/04/2021
เยอร์การ์เดนส์
22:30
นอร์เชอปิง
18/04/2021
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
23:00
วิเทสส์
18/04/2021
บรอนด์บี้
23:00
ออฮุส
18/04/2021
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์
23:00
เฟเนร์บาห์เช่
18/04/2021
สตองดาร์ด ลีแอช
23:00
เบียร์ช็อต วีเอ
18/04/2021
บรูกส์
23:00
มูสครอน เปรูเวลซ์
18/04/2021
ออสเตนเด
23:00
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
18/04/2021
แซง ตรุยดอง
23:00
อันเดอร์เลชท์
18/04/2021
โอเอช ลูเวิน
23:00
วาสแลนด์ บีเวเรน
18/04/2021
ไมนซ์ 05
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
18/04/2021
Spartak M II
23:00
Ufa
18/04/2021
โตรีโน
23:01
โรมา
18/04/2021
การ์ตาเกนา
23:15
เตเนรีเฟ
18/04/2021
JL Bourg
23:15
Limoges
18/04/2021
เรอัล เบติส
23:30
บาเลนเซีย
18/04/2021
นาซีอองนัล
23:30
ปอร์โต้
18/04/2021
สปาร์ต้า ปราก
23:30
สโลวัคโก้
18/04/2021
Real Madrid
23:30
Joventut Badalona
18/04/2021
Treviso
23:30
Varese
18/04/2021
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
23:31
โอลิมเปียกอส
18/04/2021
กาดิซ
23:31
เซลต้า บีโก้
18/04/2021
Venezia
23:59
Fortitudo Bologna
19/04/2021
พูมาส ยูนัม
00:00
ติเกรส์ UANL
19/04/2021
New York Knicks
00:00
New Orleans Pelicans
19/04/2021
Atlanta Hawks
00:00
Indiana Pacers
19/04/2021
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
อิสทรา 1961 พูลา
19/04/2021
BC Steaua Bucuresti
00:15
SCM Craiova
19/04/2021
เลสเตอร์ ซิตี้
00:30
เซาแทมป์ตัน
19/04/2021
Cantu
00:30
Reggiana
19/04/2021
Levski
00:45
Ludogorets
19/04/2021
สเตอัว บูคาเรสต์
01:00
โบโตซานี่
19/04/2021
Deportivo Cuenca
01:00
Universidad Catolica
19/04/2021
Tecnyconta Zaragoza
01:00
Gipuzkoa
19/04/2021
Stephen Maguire
01:00
Jamie Jones
19/04/2021
Neil Robertson
01:00
Liang Wenbo
19/04/2021
นาโปลี
01:45
อินเตอร์ มิลาน
19/04/2021
Estudiantes
01:45
Gimnasia y Esgrima LP
19/04/2021
Brindisi
01:45
Cremona
19/04/2021
น็องต์
02:00
ลียง
19/04/2021
Ceara
02:00
Sampaio Correa
19/04/2021
เฆตาเฟ
02:00
เรอัลมาดริด
19/04/2021
อัล ชาบับ
02:00
อัล ซัลมิย่า
19/04/2021
เลบันเต้
02:00
บิยาร์เรอัล
19/04/2021
คาซมา
02:00
อัล อราบี
19/04/2021
Tenerife
02:00
Unicaja
19/04/2021
Miami Heat
02:30
Brooklyn Nets
19/04/2021
อัล ชอร์ต้า
03:15
เอสเตกฮลัล
19/04/2021
Deportivo Pereira
03:30
Deportivo Pasto
19/04/2021
Atletico Nacional
03:30
Patriotas
19/04/2021
America de Cali
03:30
Deportes Tolima
19/04/2021
Maghreb Fes
05:00
Chabab Mohammedia
19/04/2021
Charlotte Hornets
06:15
Portland Trail Blazers
19/04/2021
Dallas Mavericks
06:30
Sacramento Kings
19/04/2021
Orlando Magic
06:45
Houston Rockets
19/04/2021
Toronto Raptors
07:00
Oklahoma City Thunder
19/04/2021
Los Angeles Clippers
09:00
Minnesota Timberwolves

ดูบอลสด