ตารางถ่ายทอดสด

29/10/2020
ไซง่อน
19:15
ก๋วงนินห์
29/10/2020
เวียตเทล
19:15
ฮานอย เอฟซี
29/10/2020
อัล จาซีร่า
21:15
อัล อิตติฮัด คาลบา
29/10/2020
อัล ดาฟรา
21:15
อัล ฟูไจราห์
29/10/2020
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
21:45
บราโว่
29/10/2020
อัล บาเทน
21:50
อัล ราเอ็ด
29/10/2020
Bekescsabai
22:00
Diosgyori
29/10/2020
เอดี อัลคอร์ค่อน
22:30
สปอร์ติ้ง กิฆอน
29/10/2020
อัสวาน
22:30
อัล อิติตฮัด
29/10/2020
ชบับ อลอร์ดอน
23:00
อัล จาซีร่า
29/10/2020
ฮีลสโค เบียวา
23:00
ซาเกลบี้ ลูบิน
29/10/2020
Championship League Snooker
23:00
Championship League Snooker
29/10/2020
ราปิด บูคาเรสต์
23:30
มิโอวินี่
29/10/2020
โคเบรซอล
23:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
29/10/2020
มูรา 05
23:30
มาริบอร์
29/10/2020
อัล อราบี
23:45
อัล คาดเซีย
29/10/2020
อัล ซาเฮล คูเวต
23:45
คาซมา
29/10/2020
อัล คาริติยาห์
23:50
อัล ทาวอน
30/10/2020
อัล วาเซิ่ล
00:00
อัล นาเซอร์ ดูไบ
30/10/2020
อลูมินิจ
00:00
ดอมซาเล่
30/10/2020
Bastia
00:15
Stade Lavallois
30/10/2020
เร้ด สตาร์ เบลเกรด
00:55
สโลวาน ลิเบเรก
30/10/2020
เคเอเอ เกนท์
00:55
1899 ฮอฟเฟนไฮม์
30/10/2020
เออีเค เอเธนส์
00:55
เลสเตอร์ ซิตี้
30/10/2020
เอซี มิลาน
00:55
สปาร์ต้า ปราก
30/10/2020
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
00:55
บราก้า
30/10/2020
ลีลล์
00:55
เซลติก
30/10/2020
คาราบัค
00:55
บิยาร์เรอัล
30/10/2020
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:55
ดีนาโมซาเกร็บ
30/10/2020
แอนต์เวิร์ป
00:55
ทอตนัมฮอตสเปอร์
30/10/2020
ชีวาสสปอร์
00:55
มัคคาบี้ เนทันย่า
30/10/2020
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:55
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
30/10/2020
เฟเยนูร์ด
00:55
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
30/10/2020
เอล ฮาร์บี้
01:00
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
30/10/2020
เตเรนิเฟ
01:00
ลูโก
30/10/2020
ซิริอุส
01:00
เอไอเค โซลน่า
30/10/2020
มิรานเดส
01:00
ซาราโกซา
30/10/2020
มาจอร์กา
01:00
มาลากา
30/10/2020
โลซาน สปอร์ต
02:00
กราสฮ็อปเปอร์
30/10/2020
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
02:00
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
30/10/2020
กรานาดา
03:00
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
30/10/2020
นีซ
03:00
ฮาโปเอล เบีย เชว่า
30/10/2020
โรมา
03:00
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
30/10/2020
คลูช
03:00
ยัง บอยส์ เบิร์น
30/10/2020
อาร์เซนอล
03:00
ดันดาล์ค
30/10/2020
โมลด์
03:00
ราปิด เวียนนา
30/10/2020
เบนฟิก้า
03:00
สตองดาร์ด ลีแอช
30/10/2020
เรอัลโซซิเอดัด
03:00
นาโปลี
30/10/2020
สลาเวีย ปราก
03:00
เลเวอร์คูเซิน
30/10/2020
อาแซด อัลค์มาร์
03:00
ริเจกา
30/10/2020
เอซี โอโมเนีย
03:00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
30/10/2020
เรนเจอส์
03:00
เลช พอซนาน
30/10/2020
ซีอี ซาบาเดลล์
03:30
เลกาเนส
30/10/2020
ราโยบาเยกาโน
03:30
ฟูเอนลาบราดา
30/10/2020
Santa Fe
03:30
Patriotas
30/10/2020
บรากันติโน้
05:00
พัลไมรัส
30/10/2020
โซล เดอ อเมริกา
05:15
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
30/10/2020
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
05:15
เอเมเลค
30/10/2020
Cucuta Deportivo
05:45
La Equidad
30/10/2020
เมลการ์
07:30
บาเฮีย
30/10/2020
อินเดเปนดิเอนเต
07:30
ทูคูแมน
30/10/2020
เกรมิโอ
07:30
ยูเวนตูเด้

ดูบอลสด