ตารางถ่ายทอดสด

28/11/2021
เอสซี ซะงะมิฮะระ
11:00
มัตซึโมโต ยามากะ
28/11/2021
เบลาบลิตซ์ อากิตะ
11:00
โตเกียว เวอร์ดี้ 1969
28/11/2021
เอฟซี ริวกิว
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
28/11/2021
กิระวันสึ คิตะคิวชู
12:00
โทชิกิ
28/11/2021
คะนะซะวะ
12:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
28/11/2021
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เอะฮิเมะ
28/11/2021
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
12:00
เคียวโตะ
28/11/2021
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โอมิยะ อาร์ดิจา
28/11/2021
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
28/11/2021
วี วาเรน นางาซากิ
12:00
โอะกะยะมะ
28/11/2021
เธสปา คูซัทสึ
12:00
จูบิโล อิวาตะ
28/11/2021
แทกู
12:00
ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์
28/11/2021
เมลเบิร์นวิกตอรี
12:05
บริสเบน รอร์
28/11/2021
ซูว็อนซัมซุงบลูวิงส์
12:40
อุลซันฮุนได
28/11/2021
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
14:15
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
28/11/2021
อินชอน
14:30
โพฮัง
28/11/2021
เอฟซี โซล
14:30
คังว็อน
28/11/2021
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
15:15
พีเอสเอส สเลมัน
28/11/2021
วัดโบสถ์ ซิตี้
15:30
สี่แคว ซิตี้
28/11/2021
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
ธนบุรี ยูไนเต็ด
28/11/2021
นนทบุรี ยูไนเต็ด ส.บุญมีฤทธิ์
15:30
ม.นอร์ทกรุงเทพ
28/11/2021
สมุทรสงคราม เอฟซี
15:30
บางปะอิน อยุธยา เอฟซี
28/11/2021
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
15:30
ฉะเชิงเทรา ไฮ-เทค เอฟซี
28/11/2021
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี เอฟซี
15:30
มหาวิทยาลัยปทุมธานี
28/11/2021
สอ.รฝ.เอฟซี
15:30
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
28/11/2021
มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
15:30
ขอนแก่นมอดินแดง
28/11/2021
ยโสธร เอฟซี
15:30
สกลนคร ทรูวิชั่น เอฟซี
28/11/2021
เชียงราย ล้านนา
15:30
แม่โจ้ ยูไนเต็ด
28/11/2021
ตรัง เอฟซี
15:30
พัทลุง เอฟซี
28/11/2021
น่าน เอฟซี
15:30
พิษณุโลก เอฟซี
28/11/2021
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
15:30
ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
28/11/2021
ทหารบก เอฟซี
15:30
เอสทีเค เมืองนนท์ เอฟซี
28/11/2021
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
16:30
เอสวี ฮอร์น
28/11/2021
สงขลา เอฟซี
16:30
กระบี่ เอฟซี
28/11/2021
อิสลอช
17:00
อีเนอร์เกติค-บีจียู
28/11/2021
บาเต้ โบริซอฟ
17:00
วีเซียบสค์
28/11/2021
เนเมน กร็อดโน่
17:00
ตอร์ปิโด โซดิโน่
28/11/2021
Rukh Brest
17:00
Dynamo Brest
28/11/2021
Shakhtyor Soligorsk
17:00
FC Gomel
28/11/2021
Slavia Mozyr
17:00
Din. Minsk
28/11/2021
Smorgon
17:00
FC Minsk
28/11/2021
Politehnica Timisoara
17:00
BC Steaua Bucuresti
28/11/2021
ฟาติห์ คารากุมรุค
17:30
แทร็บซอนสปอร์
28/11/2021
กาซีอันเตป บีบี
17:30
คอนยาสปอร์
28/11/2021
Keciorengucu
17:30
Umraniyespor
28/11/2021
บาริโต ปูเตร่า
18:00
มาดูร่า ยูไนเต็ด
28/11/2021
เฟยเรนเซ่
18:00
ปอร์โต้ บี
28/11/2021
Nizhny Novgorod
18:00
FK Krylya Sovetov Samara
28/11/2021
ชลบุรี เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล
28/11/2021
พีที ประจวบ
18:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
28/11/2021
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
28/11/2021
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
28/11/2021
สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
18:15
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
28/11/2021
เปอร์ซิค เคดีรี่
18:15
เปอร์เซบายา สุราบายา
28/11/2021
อูดิเนเซ่
18:30
เจนัว
28/11/2021
วิสล่า พล็อค
18:30
คราโคเวีย
28/11/2021
สุพรรณบุรี
18:30
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
28/11/2021
Tychy
18:40
R Rzeszow
28/11/2021
แซ็งเตเตียน
19:00
ปารีสแซ็ง แฌร์แม็ง
28/11/2021
Sumqayit
19:00
Zira
28/11/2021
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
19:00
เอสซี ไฟร์บวร์ก บี
28/11/2021
ลิฟวิงสตัน
19:00
เรนเจอส์
28/11/2021
Radnicki Nis
19:00
Radnik
28/11/2021
Kolubara
19:00
TSC Backa Topola
28/11/2021
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
28/11/2021
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
28/11/2021
สุโขทัย
19:00
เกษตรศาสตร์
28/11/2021
Inhulets
19:00
Shakhtar Donetsk U19
28/11/2021
เคอาร์ซี เกงค์
19:30
คลับ บรูกก์
28/11/2021
ฮัมบูร์ก
19:30
อิงโกลสตัดท์
28/11/2021
เนิร์นแบร์ก
19:30
ซังต์ เพาลี
28/11/2021
พาเดอร์บอร์น
19:30
ฮันซ่า รอสต๊อค
28/11/2021
เดเบรเซน
19:30
ปาคซิ
28/11/2021
เรอัล เบติส
20:00
เลบันเต้
28/11/2021
วีบอร์ก เอฟซี
20:00
ซอนเดร์ยิสคีย์
28/11/2021
โอเดนเซ่
20:00
นอร์ดเยลลันด์
28/11/2021
ฮอร์เซนส์
20:00
โฮโบร
28/11/2021
เอสเบิร์ก
20:00
ไนโคบิ้ง เอฟซี
28/11/2021
วิคตอเรีย โคโลญจน์
20:00
ฮัลเลสเชอร์
28/11/2021
โอเอฟไอ เครเต้
20:00
ไอโอนิกอส
28/11/2021
โอลิมเปียกอส
20:00
โวลอส เอ็นเอฟซี
28/11/2021
เลกาเนส
20:00
ลาส พัลมาส
28/11/2021
ชีวาสสปอร์
20:00
ฮาเตย์สปอร์
28/11/2021
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
20:15
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
28/11/2021
ซูริค
20:15
ยัง บอยส์ เบิร์น
28/11/2021
Crvena zvezda mts
20:25
Spartak Subotica
28/11/2021
เอฟซี ทเวนเต้
20:30
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
28/11/2021
อูเทรคต์
20:30
เฮราเคิ่ลส์ อัลเมโล่
28/11/2021
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
28/11/2021
ออสเตรีย เวียนนา
20:30
สตวร์ม กราซ
28/11/2021
Rubin Kazan
20:30
Dynamo Moscow
28/11/2021
เปอร์ซิบ บันดุง
20:45
อาเรมา
28/11/2021
เบิร์นลีย์
21:00
ทอตนัมฮอตสเปอร์
28/11/2021
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
28/11/2021
เลสเตอร์ซิตี้
21:00
วัตฟอร์ด
28/11/2021
แมนเชสเตอร์ซิตี้
21:00
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
28/11/2021
บอร์กโดซ์
21:00
แบร็สต์
28/11/2021
ลอริยองต์
21:00
แรนส์
28/11/2021
แร็งส์
21:00
แกลร์กมงต์ ฟุต
28/11/2021
โมนาโก
21:00
สตราสบูร์ก
28/11/2021
เอซี มิลาน
21:00
ซาสซูโอโล่
28/11/2021
สเปเซีย
21:00
โบโลญญ่า
28/11/2021
ชีเบนิค
21:00
ดินาโม ซาเกร็บ
28/11/2021
ยาโบลเนช
21:00
มลาด้า โบเลสลาฟ
28/11/2021
ฮราเดตซ์กราลอเว
21:00
คาร์วิน่า
28/11/2021
สลาเวีย ปราก
21:00
เทปลิเซ่
28/11/2021
เลช พอซนาน
21:00
วอร์ต้า พอซแนน
28/11/2021
ริโอ อเว
21:00
นาซีอองนัล
28/11/2021
เยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
21:00
วาลเบิร์ก
28/11/2021
โกเธนเบิร์ก
21:00
ออสเตอร์ซุนด์ส
28/11/2021
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
28/11/2021
Belgium
21:30
Serbia
28/11/2021
ปุชกาช อคาเดเมีย
21:45
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
28/11/2021
ซูลเต้ วาเรเกม
22:00
เบียร์ช็อต วีเอ
28/11/2021
Mouscron
22:00
Lierse K.
28/11/2021
S. Wanderers
22:00
A. Italiano
28/11/2021
บรอนด์บี้
22:00
แรนเดอร์ส
28/11/2021
เซลติก
22:00
อเบอร์ดีน
28/11/2021
อิบิซ่า
22:00
เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า
28/11/2021
เอสดี อมอเรเบียต้า
22:00
ซาราโกซา
28/11/2021
Rukh Lviv
22:00
Metalist 1925
28/11/2021
CSKA Moscow 2
22:00
MBA Moscow
28/11/2021
Greece
22:00
Belarus
28/11/2021
Drake
22:00
North Texas
28/11/2021
เอสปันญ่อล
22:15
เรอัลโซซิเอดัด
28/11/2021
มาริติโม่
22:30
ปากอส เด เฟอร์ไรร่า
28/11/2021
เลชอยส์
22:30
โทรเฟนเซ่
28/11/2021
FC Botosani
22:30
FC Voluntari
28/11/2021
FK Vozdovac
22:30
Partizan
28/11/2021
ลูเซิร์น
22:30
บาเซิล
28/11/2021
สเตด โลซาน อูชชี
22:30
เซอร์เวตต์
28/11/2021
ฮีเรนวีน
22:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
28/11/2021
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
23:00
นอร์เชอปิง
28/11/2021
มงต์เปลิเยร์
23:00
โอลิมปิก ลียง
28/11/2021
เอสเฟา รีด
23:00
ราปิด เวียนนา
28/11/2021
โบฮีเมียนส์
23:00
เซนต์ แพตทริคส์
28/11/2021
เฮาเกสซุนด์
23:00
ซานเดฟยอร์ด
28/11/2021
เอ็มจอนดาเลน
23:00
ซาร์พส์บอร์ก 08
28/11/2021
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
โบโด กลิมท์
28/11/2021
ทรุมเซอ
23:00
สตาเบ็ค
28/11/2021
คริสเตียนซุนด์
23:00
ไวกิ้ง
28/11/2021
Spartak Trnava
23:00
Ruzomberok
28/11/2021
เยนิ มาลัตยาสปอร์
23:00
กาลาตาซาราย
28/11/2021
Altinordu
23:00
Ankaragucu
28/11/2021
Cantu
23:00
Udine
28/11/2021
Trapani
23:00
Urania Porta Milano
28/11/2021
Leonis Roma
23:00
Ferrara
28/11/2021
Turkey
23:00
Great Britain
28/11/2021
เชลซี
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
28/11/2021
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
เลเวอร์คูเซิน
28/11/2021
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
28/11/2021
ฮาล์มสตัดส์
23:30
ฮัมมาร์บี้
28/11/2021
คัลมาร์
23:30
มัลโม่ เอฟเอฟ
29/11/2021
โรมา
00:00
โตรีโน
29/11/2021
สปาร์ต้า ปราก
00:00
สโลวาน ลิเบเรซ
29/11/2021
Mezokovesd
00:00
Ferencvaros
29/11/2021
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
เซนิต เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
29/11/2021
เอเอบี
00:00
โคเปนเฮเกน
29/11/2021
Finland
00:00
Croatia
29/11/2021
Seton Hall
00:00
Bethune Cookman
29/11/2021
Florida
00:00
Troy
29/11/2021
เตเนรีเฟ
00:15
เรอัล โซเซียดาด บี
29/11/2021
เกนต์
00:30
สตองดาร์ด ลีแอช
29/11/2021
คาดิซ
00:30
แอตเลติโก มาดริด
29/11/2021
Kolos Kovalivka
00:30
Veres
29/11/2021
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
00:30
อาริส เอฟซี
29/11/2021
พานาธิไนกอส
00:30
พาไนโทลิกอส
29/11/2021
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
01:00
ทอนเดล่า
29/11/2021
เอสเค บรานน์
01:00
โมล์ด
29/11/2021
ฮาโปเอล ไฮฟา
01:15
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
29/11/2021
อโปเอล เทลอาวีฟ
01:15
มัคคาบี้ ไฮฟา
29/11/2021
CS U Craiova
01:15
FCSB
29/11/2021
วิเทสส์
02:00
อาเซ็ด อัลก์มาร์
29/11/2021
Remo
02:00
Confianca
29/11/2021
Vitoria-BA
02:00
Vila Nova
29/11/2021
CSA
02:00
Gremio Brasil
29/11/2021
Botafogo-RJ
02:00
Guarani-SP
29/11/2021
อาไว
02:00
แซมปายโอ้ คอร์เรีย
29/11/2021
Goias
02:00
Brusque
29/11/2021
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ
02:00
คลับ เดอ เรกาตาส บราซิล
29/11/2021
Londrina
02:00
Vasco de Gama
29/11/2021
มิไนโร่
02:00
ฟลูมิเนนเซ่
29/11/2021
โครินเธียนส์
02:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
29/11/2021
Deportivo Tachira
02:00
Caracas
29/11/2021
Royal Pari
02:00
Real Potosi
29/11/2021
เอ็นเค มูรา
02:15
มาริบอร์
29/11/2021
โคโม่
02:30
ปาร์มา
29/11/2021
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
02:30
สปอร์ติ้ง โควิลฮา
29/11/2021
มาร์เซย
02:45
ทรัวส์
29/11/2021
นาโปลี
02:45
ลาซีโอ
29/11/2021
สปอร์ติ้ง คริสตัล
03:00
อลิอันซ่า ลิมา
29/11/2021
เรอัล มาดริด
03:00
เซบิยา
29/11/2021
โรซาริโอ เซ็นทรัล
03:00
ริเวอร์ เพลท
29/11/2021
แคนซัสซิตี้
03:00
รีล ซอลต์ เลค
29/11/2021
แอนต์เวิร์ป
03:10
ออสเตนเด้
29/11/2021
เอฟซี ปอร์โต้
03:30
กีมาไรช์
29/11/2021
Union La Calera
04:00
La Serena
29/11/2021
โคโล โคโล่
04:00
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
29/11/2021
Curico Unido
04:00
Palestino
29/11/2021
Univ Catolica
04:00
Huachipato
29/11/2021
India (W)
04:00
Chile (W)
29/11/2021
ฮอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
04:15
โบลิบาร์
29/11/2021
Deportivo La Guaira
04:30
Deportivo Lara
29/11/2021
Cerro Porteno
05:00
12 de Octubre
29/11/2021
Guairena
05:00
Guarani Asuncion
29/11/2021
Argentinos Juniors
05:15
Gimnasia y Esgrima LP
29/11/2021
Defensa y Justicia
05:15
Colon Santa Fe
29/11/2021
ฟิลาเดลเฟีย
05:30
แนชวิลล์ เอสซี
29/11/2021
America de Cali
06:00
Millonarios
29/11/2021
Almirante Brown
06:00
Independiente
29/11/2021
Monagas
06:50
Estudiantes Merida
29/11/2021
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
07:00
ซานโตส ลากูน่า
29/11/2021
Univ Catolica
07:00
9 de Octubre
29/11/2021
Macara
07:00
Barcelona SC
29/11/2021
Brazil Univ. (W)
07:00
Venezuela (W)
29/11/2021
โบคา จูเนียร์ส
07:30
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
29/11/2021
Alianza Petrolera
08:05
Deportes Tolima
29/11/2021
Tampa Bay Rowdies
08:30
Orange County

ดูบอลสด