ตารางถ่ายทอดสด

29/10/2020
อู่ฮั่น ซอลล์
14:30
ชิงเต่า ไฮนีว
29/10/2020
Championship League Snooker
18:00
Championship League Snooker
29/10/2020
เจียงซูซูหนิง
18:35
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย
29/10/2020
เพชรภาคภูมิ หมวดดับลำปาง
19:00
หนึ่งพิชิต เพชรพชรอะคาเดมี่
29/10/2020
พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์
19:00
บิ๊กแบ๊ค ย.อันดามัน
29/10/2020
ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์
19:00
เสกสรร เขาบางแกรก
29/10/2020
สามพยัคฆ์ เรืองพิชัยมวยไทยยิม
19:00
อินทราช ยูฟ่าบูมเด็กเซียน
29/10/2020
ชาติมังกร ช.ห้าพยัคฆ์
19:00
แสงอาทิตย์ ม.กีฬาแห่งชาติชัยภูมิ
29/10/2020
เวียตเทล
19:15
ฮานอย เอฟซี
29/10/2020
ไซง่อน
19:15
ก๋วงนินห์
29/10/2020
อัล ดาฟรา
21:15
อัล ฟูไจราห์
29/10/2020
อัล จาซีร่า
21:15
อัล อิตติฮัด คาลบา
29/10/2020
อัสวาน
22:30
อัล อิติตฮัด
29/10/2020
เอดี อัลคอร์ค่อน
22:30
สปอร์ติ้ง กิฆอน
29/10/2020
Championship League Snooker
23:00
Championship League Snooker
29/10/2020
ชบับ อลอร์ดอน
23:00
อัล จาซีร่า
29/10/2020
มูรา 05
23:30
มาริบอร์
29/10/2020
อัล อราบี
23:45
อัล คาดเซีย
29/10/2020
อัล คาริติยาห์
23:50
อัล ทาวอน
30/10/2020
อลูมินิจ
00:00
ดอมซาเล่
30/10/2020
อัล วาเซิ่ล
00:00
อัล นาเซอร์ ดูไบ
30/10/2020
เร้ด สตาร์ เบลเกรด
00:55
สโลวาน ลิเบเรก
30/10/2020
เคเอเอ เกนท์
00:55
1899 ฮอฟเฟนไฮม์
30/10/2020
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:55
ดีนาโมซาเกร็บ
30/10/2020
แอนต์เวิร์ป
00:55
ทอตนัมฮอตสเปอร์
30/10/2020
แอลเอเอสเค ลินซ์
00:55
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
30/10/2020
เฟเยนูร์ด
00:55
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
30/10/2020
คาราบัค
00:55
บิยาร์เรอัล
30/10/2020
ลีลล์
00:55
เซลติก
30/10/2020
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
00:55
บราก้า
30/10/2020
เอซี มิลาน
00:55
สปาร์ต้า ปราก
30/10/2020
เออีเค เอเธนส์
00:55
เลสเตอร์ ซิตี้
30/10/2020
ชีวาสสปอร์
00:55
มัคคาบี้ เนทันย่า
30/10/2020
ซิริอุส
01:00
เอไอเค โซลน่า
30/10/2020
มิรานเดส
01:00
ซาราโกซา
30/10/2020
มาจอร์กา
01:00
มาลากา
30/10/2020
เอล ฮาร์บี้
01:00
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
30/10/2020
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
02:00
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
30/10/2020
โลซาน สปอร์ต
02:00
กราสฮ็อปเปอร์
30/10/2020
อาร์เซนอล
03:00
ดันดาล์ค
30/10/2020
เรนเจอส์
03:00
เลช พอซนาน
30/10/2020
นีซ
03:00
ฮาโปเอล เบีย เชว่า
30/10/2020
เอซี โอโมเนีย
03:00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
30/10/2020
อาแซด อัลค์มาร์
03:00
ริเจกา
30/10/2020
สลาเวีย ปราก
03:00
เลเวอร์คูเซิน
30/10/2020
เรอัลโซซิเอดัด
03:00
นาโปลี
30/10/2020
เบนฟิก้า
03:00
สตองดาร์ด ลีแอช
30/10/2020
โมลด์
03:00
ราปิด เวียนนา
30/10/2020
คลูช
03:00
ยัง บอยส์ เบิร์น
30/10/2020
โรมา
03:00
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
30/10/2020
ราโยบาเยกาโน
03:30
ฟูเอนลาบราดา
30/10/2020
ซีอี ซาบาเดลล์
03:30
เลกาเนส
30/10/2020
Santa Fe
03:30
Patriotas
30/10/2020
บรากันติโน้
05:00
พัลไมรัส
30/10/2020
เกรมิโอ
07:30
ยูเวนตูเด้

ดูบอลสด